EFCC Ta Ci Gaba da Tsare El-Rufai, DSS Na Ci Gaba da Bincike Kan Zargin Kutsen Wayar…
Kalaman El-Rufai Kan “Kutsen Jin Kiran Wayar NSA Nuhu Ribadu” Sun Tayar da Ƙura a Naje…
Shugaban ƙasar Nijar , Janar Abdourahamane Tiani , ya isa Aljeriya ranar Lahadi a wat…
Gwamnatin Amurka ta ƙaƙaba takunkumai kan wasu ‘yan Nijeriya 18 da ƙungiyoyi daban-dab…
Ga saƙonnin soyayya ga masoya masu ciwon zuciya (heartbreak) cikin Hausa – masu kwan…
S aƙonnin ƙauna 50 masu zurfi cikin Hausa mai ɗan salon waƙa – kalmomi masu laushi, ɗ…
Ga sabbin saƙonnin ƙauna 50 masu salo, tsabta, da ɗan zurfin soyayya. Na gyara harsh…
Vice President Kashim Shettima Returns to Abuja After AU Summit in Addis Ababa Vi…
Gwamnatin Tarayya ta amince da sake bude iyakar Tsamiya a Jihar Kebbi don cinikin kan …
Gwamnan Jihar Kaduna, Sanata Uba Sani, ya gana da Shugaba Bola Ahmed Tinubu a Fadar Sh…
Social Plugin